Lyrics Lucky No.7 Nga Mankirt Aulakh & Baani Sandhu | 2023

By Richard R. Saxton

Teksti i Pyar Kiya Nga Mankirt Aulakh & Baani Sandhu e ka kënduar këtë bukuroshe Kënga Punjabi dhe teksti Lucky Nr.7 është shkruar nga Jassi Lohka & Preeta ndërsa Avvy Sra ka aranzhuar muzikën ndërsa kjo këngë e bukur është drejtuar nga MANEESH BHATT. Ai u publikua në emër të Desi Junction Music. Video e krijuar nga Teji Sandhu.

Videoja Lucky No.7 Song përfshin Jayy Randhawa dhe Baani Sandhu.

ArtistMankirt Aulakh, Baani Sandhu

tekst kënge: Jassi Lohka & Preeta

përbërë: Avvy Sra

Film/Album: -

Gjatësi: 2: 45

Released: 2023

Etiketë: Desi Junction Music

Pamja e ekranit të tekstit Lucky No.7

Teksti me fat nr.7

Teeje Pind Da Raula Vich
Tu Jaanke Jaana Ve
Vair Nibhaunde Phirde Aa
Jatt Pakke Zubaana De

Kehdi Gallon LC Sadde
Pind Val Paa Layi Si
Milan Aaya Si Tainu
Ek Ton Laggi 44 Si

Ho Vairiyan De Pind
Pakki Ambulanca Lawati Ni
Shooke Bolero Policia Di
Jatta Fadeya Javenga

Fati nr 7 Tera
Kadon Tak Bachavega
Main Likh Ke Dinni
Pakka 302 Lavavega

Numri me fat Ton Wadh
Me fat Yaar Aa Mere Layi
Mareya Je Jatt Haan Diye
Tera Luck Maravega

Ho 2 Numri Da Asla
Tere Lakk Naal Jhoothe Ve
Ik Chalda PO Dooja Jatta
Pee Ke Kooke Ve

Jimmewari Chakda Ni
Jatt Bande Haule Di
Labhde Phirde Jatt Nu
Biba Pehli Raule Di

Ho Tu Taan Marda Sidhi
Agla Hi Bach Buch Jaanda Ve
Koyi Karma Wala Hoyu Sathon
Jo Bach Ke Javega

Fati nr 7 Tera
Kadon Tak Bachavega
Main Likh Ke Dinni
Pakka 302 Lavavega

Numri me fat Ton Wadh
Me fat Yaar Aa Mere Layi
Mareya Je Jatt Haan Diye
Tera Luck Maravega

Dass Ki Teri Media De Naal
Rishtedari Ve
Foto'van Meriyan Laake
Karde Khabran Bhari Ne

Haan Chittiyan Gaddiyan De
Sheeshe Kyun Kaale Hunde Ne
Satt Seter Vich Satte Vaili
Naale Hunde Ne

Vakeel'an Diyan File'an De Vich
Kundli Gabbru Di
Kinni Vaari Jatta Ve Tu
Gjyqtari Badlavega

Fati nr 7 Tera
Kadon Tak Bachavega
Main Likh Ke Dinni
Pakka 302 Lavavega

Numri me fat Ton Wadh
Me fat Yaar Aa Mere Layi
Mareya Je Jatt Haan Diye
Tera Luck Maravega

Fati nr 7 Tera
Kadon Tak Bachavega
Main Likh Ke Dinni
Pakka 302 Lavavega

Këngë Bewafa Se Pyar Kiya Tekste – Payal Dev Ft.Jubin Nautiyal | 2023

Lini një koment